Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
Mr. Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Tâm - 0909 749 097
tam.bui@ketnoimang.vn
Mr.Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Facebook

Connectors


AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, OM3  (KIT, CONNECTOR, LIGHTCRIMP PLU)

AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, OM3 (KIT, CONNECTOR, LIGHTCRIMP PLU)

AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, OM3 (KIT, CONNECTOR, LIGHTCRIMP PLU)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, OM3 (KIT, CONNECTOR, LIGHTCRIMP PLUS SC MM XG)

AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, OM3 (KIT, CONNECTOR, LIGHTCRIMP PLUS SC MM XG)

AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, OM3 (KIT, CONNECTOR, LIGHTCRIMP PLUS SC MM XG)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, SM (FOKIT, KIT SC LC + SM900 - 250 ONLY)

AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, SM (FOKIT, KIT SC LC + SM900 - 250 ONLY)

AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, SM (FOKIT, KIT SC LC + SM900 - 250 ONLY)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, SM  (KIT, DUPLEX, STANDARD)

AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, SM (KIT, DUPLEX, STANDARD)

AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, SM (KIT, DUPLEX, STANDARD)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết

Đối tác
  • Cisco
  • Fortinet
  • Juniper
  • UBIQUITI NETWORKS
  • Ruckus
  • UPS APC
  • Mikrotik
Thông tin www.ketnoimang.vn

Chủ sở hữu Website http://ketnoimang.vn thuộc về:

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kết Nối Mạng

Số chứng nhận ĐKKD: 0314815571

Ngày cấp:  03/01/2018, nơi cấp: Sở KH & ĐT TPHCM

Người đại diện: Văn Nhật Tân

Địa chỉ:  Số 18A Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Điện thoại: 84.028.35125568  | Fax: 84.028.35125968

Email: sales@ketnoimang.vn

Bản đồ