Hỗ trợ trực tuyến
Mr. Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Ms. Vinh - 0978 69 68 18
vinh.huynh@ketnoimang.vn
Mr. Tâm - 0909 749 097
tam.bui@ketnoimang.vn
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Tâm - 0909 749 097
tam.bui@ketnoimang.vn
Mr.Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Facebook
Xem nhiều nhất

Lapp Kabel 1x2x18AWG 0033002

Lapp Kabel 1x2x18AWG 0033002

GIÁ: Liên hệ

Honeywell STND-22F00-001-4

Honeywell STND-22F00-001-4

GIÁ: Liên hệ

D-Link DEM-QX10Q-LR4 40GBASE-LR4 Single-mode QSFP+ Transceiver, 10km

D-Link DEM-QX10Q-LR4 40GBASE-LR4 Single-mode QSFP+ Transceiver, 10km

P/N: DEM-QX10Q-LR4
Thông tin chung:

40GBASE-LR4 Single-mode QSFP+ Transceiver, 10km (For use on DXS-3600-EM-4QXS module)

Giá tham khảo
164.251.000 đ
09 014 014 86


 

Bảo hành 36 ngày tại Kết Nối Mạng


Sản phẩm xem thêm


D-Link DEM-CB100QXS 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Cable

D-Link DEM-CB100QXS 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Cable

40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Cable (For use on DXS-3600-EM-4QXS module)

Giá: 2.576.000đ
Xem chi tiết
D-Link DEM-QX01Q-SR4 40GBASE-SR4 Multi-mode QSFP+ Transceiver, OM3:100m, OM4:150m

D-Link DEM-QX01Q-SR4 40GBASE-SR4 Multi-mode QSFP+ Transceiver, OM3:100m, OM4:150m

40GBASE-SR4 Multi-mode QSFP+ Transceiver, OM3:100m, OM4:150m (For use on DXS-3600-EM-4QXS module)

Giá: 30.803.000đ
Xem chi tiết
D-Link DXS-3600-EM-4QXS 4 x 40Gbps QSFP+ Module for DXS-3600

D-Link DXS-3600-EM-4QXS 4 x 40Gbps QSFP+ Module for DXS-3600

4 x 40Gbps QSFP+ Module for DXS-3600

Giá: 82.148.000đ
Xem chi tiết
D-Link DXS-3600-EM-4XT 4-Port 10GBASE-T Module for DXS-3600 Series

D-Link DXS-3600-EM-4XT 4-Port 10GBASE-T Module for DXS-3600 Series

4-Port 10GBASE-T Module for DXS-3600 Series

Giá: 50.821.000đ
Xem chi tiết

Bình luận sản phẩm

Giải Pháp
Xem tất cả »
Giải pháp McAfee Complete EndPoint Protetion-Business Suite
Giải pháp McAfee Complete EndPoint Protetion-Business Suite

Giải pháp McAfee Complete EndPoint Protetion-Business Suite đã vượt qua nhiều bài kiểm tra của các tổ chức độc lập như AV-Test hay NSSLAB với số điểm gần như tuyệt đối trong các bài kiểm tra về các thiết bị ...



 
Đối tác
  • Cisco
  • Fortinet
  • Juniper
  • UBIQUITI NETWORKS
  • Ruckus
  • UPS APC
  • Mikrotik
Thông tin www.ketnoimang.vn

Chủ sở hữu Website http://ketnoimang.vn thuộc về:

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kết Nối Mạng

Số chứng nhận ĐKKD: 0314815571

Ngày cấp:  03/01/2018, nơi cấp: Sở KH & ĐT TPHCM

Người đại diện: Văn Nhật Tân

Địa chỉ:  Số 18A Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Điện thoại: 84.028.35125568  | Fax: 84.028.35125968

Email: sales@ketnoimang.vn

Bản đồ