Hỗ trợ trực tuyến
Mr. Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Mrs. Vinh - 0978 69 68 18
vinh.huynh@ketnoimang.vn
Mr. Tâm - 0909 749 097
tam.bui@ketnoimang.vn
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Tâm - 0909 749 097
tam.bui@ketnoimang.vn
Mr.Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Facebook
Xem nhiều nhất

D-Link DEM-QX10Q-LR4 40GBASE-LR4 Single-mode QSFP+ Transceiver, 10km

D-Link DEM-QX10Q-LR4 40GBASE-LR4 Single-mode QSFP+ Transceiver, 10km

P/N: DEM-QX10Q-LR4
Thông tin chung:

40GBASE-LR4 Single-mode QSFP+ Transceiver, 10km (For use on DXS-3600-EM-4QXS module)

Giá tham khảo
164.251.000 đ
09 014 014 86


 

Bảo hành 36 ngày tại Kết Nối Mạng


Sản phẩm xem thêm


D-Link DEM-CB100QXS-4XS 40G QSFP+ to 4-port 10G SFP+ 1m Direct Attach Cable

D-Link DEM-CB100QXS-4XS 40G QSFP+ to 4-port 10G SFP+ 1m Direct Attach Cable

40G QSFP+ to 4-port 10G SFP+ 1m Direct Attach Cable (For use on DXS-3600-EM-4QXS module)

Giá: 5.677.000đ
Xem chi tiết
D-Link DEM-QX01Q-SR4 40GBASE-SR4 Multi-mode QSFP+ Transceiver, OM3:100m, OM4:150m

D-Link DEM-QX01Q-SR4 40GBASE-SR4 Multi-mode QSFP+ Transceiver, OM3:100m, OM4:150m

40GBASE-SR4 Multi-mode QSFP+ Transceiver, OM3:100m, OM4:150m (For use on DXS-3600-EM-4QXS module)

Giá: 30.803.000đ
Xem chi tiết
D-Link DXS-PWR300AC 300W hot-swappable modular AC PSU

D-Link DXS-PWR300AC 300W hot-swappable modular AC PSU

300W hot-swappable modular AC PSU with front-to-back airflow

Giá: 17.989.000đ
Xem chi tiết
D-Link DXS-PWR300DC 300W hot-swappable modular DC PSU

D-Link DXS-PWR300DC 300W hot-swappable modular DC PSU

300W hot-swappable modular DC PSU with front-to-back airflow

Giá: 25.673.000đ
Xem chi tiết

Bình luận sản phẩm

Giải Pháp
Xem tất cả »
GIẢI PHÁP TĂNG TỐC  ỨNG DỤNG VÀ TỐI ƯU HÓA MẠNG WAN
GIẢI PHÁP TĂNG TỐC ỨNG DỤNG VÀ TỐI ƯU HÓA MẠNG WAN

Việc quyết định đầu tư và sử dụng giải pháp tối ưu hóa mạng WAN phụ thuộc rất nhiều vào nhu cầu thực tế của Doanh nghiệp. Doanh nghiệp đang tìm kiếm một giải pháp có thể giải quyết được ...



 
Đối tác
  • Cisco
  • Fortinet
  • Juniper
  • UBIQUITI NETWORKS
  • Ruckus
  • UPS APC
  • Mikrotik
Thông tin www.ketnoimang.vn

Chủ sở hữu Website http://ketnoimang.vn thuộc về:

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kết Nối Mạng

Số chứng nhận ĐKKD: 0314815571

Ngày cấp:  03/01/2018, nơi cấp: Sở KH & ĐT TPHCM

Người đại diện: Văn Nhật Tân

Địa chỉ:  Số 18A Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Điện thoại: 84.028.35125568  | Fax: 84.028.35125968

Email: sales@ketnoimang.vn

Bản đồ