Hỗ trợ trực tuyến
0901401486
Mr. Nhật Tân - 0901401486
sales@ketnoimang.vn
0978696818
Mrs. Kim Vinh - 0978696818
vinh.huynh@ketnoimang.vn
Hỗ trợ kỹ thuật
0901401486
-
cs@ketnoimang.vn
Facebook
Xem nhiều nhất

Bộ chuyển đổi TP-Link MC220L RJ45 1000Mbps sang cổng SFP 1000Mbps

Bộ chuyển đổi TP-Link MC220L RJ45 1000Mbps sang cổng SFP 1000Mbps

P/N: MC220L
Thông tin chung:

. Complies with IEEE 802.3ab and IEEE 802.3z
. FX port supports hot-swappable
. Extends fiber distance up to 0.55km for multi-mode fiber and 10km for single-mode fiber

Giá tham khảo
699.000 đ
09 014 014 86


 

What This Product Does

The MC220L is a media converter designed to convert 1000BASE-SX/LX fiber to 1000Base-T copper media or vice versa. Designed under IEEE802.3ab 1000Base-T and IEEE802.3z 1000Base-SX/LX standards, the MC220L is designed for use with multi-mode/single-mode fiber cable utilizing the LC-Type connector. It works at 850nm on both transmitting and receiving data when adopting multi-mode fiber and 1310nm on both transmitting and receiving data when adopting single-mode.

Other features of this module include the ability to be used as a stand alone device (no chassis required) or with TP-LINK´s 19´´system chassis, Auto MDI/MDI-X for TX port, and front panel status LEDs. The MC220L will transmit at extended fiber optic distances utilizing multi-mode fiber up to 0.55 kilometers and 10 kilometers when utilizing single-mode fiber.

MEDIA CONVERTER & MODULE

Chuẩn và Giao thức

IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

Tính năng cơ bản

Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
Extends fiber distance up to 0.5km using 50/125um fiber

Ports

1 Gigabit SFP port
1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

Wave Length

Depends on the used SFP module

Network Media 1000BASE-X

Multi-mode/Single-mode SFP module

Network Media 1000BASE-T

UTP category 5, 5e, 6 cable (maxium 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

LED Indicators

PWR, LINK, RX

Kích thước (R*D*C)

3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)

Power Supply

External Power Adapter

Max Power Consumption

3.95W

Safety & Emission

FCC, CE

Môi trường

Operating Temperature: 0~40 (32~104)
Storage Temperature: -40~70 (-40~158)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

Bảo hàng 36 tháng


Sản phẩm xem thêm


Bộ chuyển đổi quang điện Tp-Link MC100CM Multi-Mode 10/100Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện Tp-Link MC100CM Multi-Mode 10/100Mbps

. Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX . Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex . Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 2km

Giá: 799.000đ
Xem chi tiết
Bộ chuyển đổi quang điện Tp-Link MC110CS 10/100Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện Tp-Link MC110CS 10/100Mbps

. Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX . Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex . Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Bộ chuyển đổi quang điện Tp-Link MC111CS WDM 10/100Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện Tp-Link MC111CS WDM 10/100Mbps

. Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX . Tự động chuyển đổi chế độ truyền song công/bán song công. . Trang bị công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi cáp quang . Mở rộng khoảng cách truyền ...

Giá: 999.000đ
Xem chi tiết
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Tp-Link MC112CS WDM 10/100Mbps

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Tp-Link MC112CS WDM 10/100Mbps

. Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX. . Tự động tương thích chế độ chuyển đổi bán song công / song công. . Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang. . Mở rộng khoảng ...

Giá: 999.000đ
Xem chi tiết
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Tp-Link MC200CM Multi-Mode Gigabit

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Tp-Link MC200CM Multi-Mode Gigabit

. Cổng RJ45 Auto-Negotiation 10/100/1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI/MDIX . Auto-Negotiation chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex . Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z . Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 0.55km

Giá: 1.195.000đ
Xem chi tiết
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Tp-Link MC210CS Single-Mode Gigabit

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Tp-Link MC210CS Single-Mode Gigabit

. Hỗ trợ 1 cổng Gigabit RJ45 tự chuyển đổi tốc độ 10/100/1000 và hỗ trợ chuyển đổi MDI/MDIX. . Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex. . Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z. . Mở rộng khoảng ...

Giá: 1.195.000đ
Xem chi tiết

Bình luận sản phẩm

Đối tác và Khách hàng
  • Fortinet
  • Anantara
  • Cisco
  • Synology
  • HTSO
  • Peplink
  • Samsung
  • Juniper
  • UBIQUITI NETWORKS
  • Ruckus
  • UPS APC
  • Mikrotik
  • CarePlus Clinics
  • Chung khoan thanh cong
  • ISENTIA
  • PPJ
  • Roquette Singapore Pte Ltd
  • SGH Asia Ltd
  • Transcend People
Thông tin www.ketnoimang.vn

Chủ sở hữu Website http://ketnoimang.vn thuộc về:

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KẾT NỐI MẠNG

Số chứng nhận ĐKKD: 0314815571

Ngày cấp: 03/01/2018, nơi cấp: Sở KH & ĐT TPHCM

Người đại diện: Văn Nhật Tân

Địa chỉ: Số 18A Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Địa chỉ giao dịch: 1061 Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thành Phố Thủ Đức

Điện thoại: 84.028.35125568  | Fax: 84.028.35125968

Websitehttp://ketnoimang.vn | http://thietbifortinet.vn | http://thietbicisco.vnhttp://knmrack.vn

Email: sales@ketnoimang.vn

Bản đồ