Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
Mr. Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Ms. Vinh - 0978 69 68 18
vinh.huynh@ketnoimang.vn
Mr. Tâm - 0909 749 097
tam.bui@ketnoimang.vn
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Tâm - 0909 749 097
tam.bui@ketnoimang.vn
Mr.Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Facebook
Xem nhiều nhất

Lapp Kabel 1x2x18AWG 0033002

Lapp Kabel 1x2x18AWG 0033002

GIÁ: Liên hệ

Honeywell STND-22F00-001-4

Honeywell STND-22F00-001-4

GIÁ: Liên hệ

Patch Cords


Patch cord CAT5E, 8P, TRANS SL BOOT, 10FT, (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

Patch cord CAT5E, 8P, TRANS SL BOOT, 10FT, (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

Patch cord CAT5E, 8P, TRANS SL BOOT, 10FT, (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Patch cord CAT6, 8P, TRANS SL BOOT,10FT  (XX = 49: Red, 51: Yellow, 47: Blue)

Patch cord CAT6, 8P, TRANS SL BOOT,10FT (XX = 49: Red, 51: Yellow, 47: Blue)

Patch cord CAT6, 8P, TRANS SL BOOT,10FT (XX = 49: Red, 51: Yellow, 47: Blue)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Patch Cord CAT6A, F/UTP, LSZH, BLUE, 3M

Patch Cord CAT6A, F/UTP, LSZH, BLUE, 3M

Patch Cord CAT6A, F/UTP, LSZH, BLUE, 3M

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 4Ft  (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 4Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 4Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 5Ft  (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 5Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 5Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 7Ft  (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 7Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 7Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 10Ft  (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 10Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 10Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 17Ft  (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 17Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

AMP Category 5e Cable Assembly, Unshielded, RJ45-RJ45, SL, 17Ft (XX = 41: Red, 43: Yellow, 39: Blue)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM2, 3m (LC TO LC 1.8MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM2, 3m (LC TO LC 1.8MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM2, 3m (LC TO LC 1.8MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OM2, 3m (LC TO SC 1.8MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OM2, 3m (LC TO SC 1.8MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OM2, 3m (LC TO SC 1.8MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM2, 3m (SC TO LC 1.8MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM2, 3m (SC TO LC 1.8MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM2, 3m (SC TO LC 1.8MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m (SC TO SC 3.0MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m (SC TO SC 3.0MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m (SC TO SC 3.0MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OM3, 3m (LC TO SC 1.8MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OM3, 3m (LC TO SC 1.8MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OM3, 3m (LC TO SC 1.8MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM3, 3m (LC TO LC 1.8MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM3, 3m (LC TO LC 1.8MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM3, 3m (LC TO LC 1.8MM OM3 DPX LSZH & OFNR 3M)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OS2, 3m (SC TO SC 3.0MM OS2 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OS2, 3m (SC TO SC 3.0MM OS2 DPX LSZH & OFNR 3M)

AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OS2, 3m (SC TO SC 3.0MM OS2 DPX LSZH & OFNR 3M)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết

Giải Pháp
Xem tất cả »
Giải pháp McAfee Complete EndPoint Protetion-Business Suite
Giải pháp McAfee Complete EndPoint Protetion-Business Suite

Giải pháp McAfee Complete EndPoint Protetion-Business Suite đã vượt qua nhiều bài kiểm tra của các tổ chức độc lập như AV-Test hay NSSLAB với số điểm gần như tuyệt đối trong các bài kiểm tra về các thiết bị ...



 
Đối tác
  • Cisco
  • Fortinet
  • Juniper
  • UBIQUITI NETWORKS
  • Ruckus
  • UPS APC
  • Mikrotik
Thông tin www.ketnoimang.vn

Chủ sở hữu Website http://ketnoimang.vn thuộc về:

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kết Nối Mạng

Số chứng nhận ĐKKD: 0314815571

Ngày cấp:  03/01/2018, nơi cấp: Sở KH & ĐT TPHCM

Người đại diện: Văn Nhật Tân

Địa chỉ:  Số 18A Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Điện thoại: 84.028.35125568  | Fax: 84.028.35125968

Email: sales@ketnoimang.vn

Bản đồ