Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
0901401486
Phòng Kinh Doanh - 0901401486
sales@ketnoimang.vn
Hỗ trợ kỹ thuật
0901401486
-
cs@ketnoimang.vn
Facebook
Xem nhiều nhất

Phụ kiện Tp-Link


Cáp Tp-Link TXC432-CU1M 1M Direct Attach SFP+ Cable

Cáp Tp-Link TXC432-CU1M 1M Direct Attach SFP+ Cable

. SFP+ connector on both sides . Drives 10 Gigabit Ethernet (1m distance)

Giá: 1.890.000đ
Xem chi tiết
Bộ Cấp Nguồn Dự Phòng RPS150 150W Redundant Power Supply

Bộ Cấp Nguồn Dự Phòng RPS150 150W Redundant Power Supply

. Công suất đầu ra lên tới 150 watt . Đèn LED chỉ báo trạng thái . Bảo vệ đầu ra quá áp/điện áp thấp/ngắn mạch/quá dòng bảo vệ . Lắp đặt độc lập hoặc rack cắm

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Cáp trực tiếp kèm SFP+ Tp-Link TXC432-CU3M 3M

Cáp trực tiếp kèm SFP+ Tp-Link TXC432-CU3M 3M

. SFP+ kết nối trên cả hai mặt . 10 Gigabit Ethernet (khoảng cách 3m)

Giá: 2.890.000đ
Xem chi tiết
Bộ nguồn Tp-Link PSM150-AC 150W AC Power Supply Module

Bộ nguồn Tp-Link PSM150-AC 150W AC Power Supply Module

. Up to 150 watts output power . Output over-voltage/under-voltage/short circuit/over-current protection . Hot swappable

Giá: 5.460.000đ
Xem chi tiết
Module quang Tp-Link TXM431-SR 10GBase-SR SFP+ LC Transceiver

Module quang Tp-Link TXM431-SR 10GBase-SR SFP+ LC Transceiver

.Multi-mode SFP+ LC Transceiver .Hot-Pluggable with maximum flexibility .Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules

Giá: 3.550.000đ
Xem chi tiết
Module quang Tp-Link TXM431-LR 10GBase-LR SFP+ LC Transceiver

Module quang Tp-Link TXM431-LR 10GBase-LR SFP+ LC Transceiver

. Single-mode SFP+ LC Transceiver . Hot-Pluggable with maximum flexibility . Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules

Giá: 8.450.000đ
Xem chi tiết
Module quang Tp-Link TL-SM311LS MiniGBIC Module

Module quang Tp-Link TL-SM311LS MiniGBIC Module

. Module MiniGBIC Single-mode . Tương thích dòng T3700, dòng T2700, dòng T2600, dòng T2500, dòng T1700, dòng T1600, dòng T1500, Switch dòng 2/3/5 và MC220L

Giá: 599.000đ
Xem chi tiết
Module quang Tp-Link TL-SM311LM Module MiniGBIC

Module quang Tp-Link TL-SM311LM Module MiniGBIC

. Module MiniGBIC Multi-mode . Tương thích với các dòng T3700, T2700, T2600, T2500, T1700, T1600, T1500, 2/3/5 và MC220L

Giá: 575.000đ
Xem chi tiết
Module quang Tp-Link TL-SM321A 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

Module quang Tp-Link TL-SM321A 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

. WDM Bi-Directional SFP Module . Supports WDM Bi-Directional technology, using a single strand of fiber, cost saving

Giá: 1.170.000đ
Xem chi tiết
Module quang Tp-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP

Module quang Tp-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP

. WDM Bi-Directional SFP Module . Supports WDM Bi-Directional technology, using a single strand of fiber, cost saving

Giá: 669.000đ
Xem chi tiết
Khung Tp-Link TL-MC1400 Rackmount 14-Slot

Khung Tp-Link TL-MC1400 Rackmount 14-Slot

. 14 bay chứa được đến 14 media converter . Có thể cung cấp nguồn dự phòng để đảm bảo hoạt động luôn được liên tục . Hot-Swap; converter và bộ cấp nguồn có thể thay thế dễ dàng và nhanh chóng . ...

Giá: 4.990.000đ
Xem chi tiết
Module Tp-Link TX432 10-Gigabit 2-Port SFP +

Module Tp-Link TX432 10-Gigabit 2-Port SFP +

. 2 10G SFP+ slots . Applicable to multiple TP-LINK switch models/SFP+ transceivers/SFP+ cables

Giá: 8.990.000đ
Xem chi tiết
Bộ cấp nguồn qua Ethernet Tp-Link TL-POE200

Bộ cấp nguồn qua Ethernet Tp-Link TL-POE200

. Truyền tải điện và dữ liệu chỉ với một dây cáp Ethernet và khoảng cách lên đến 100 mét . Có thể lựa chọn điện áp đầu ra . Cắm và chạy, không yêu cầu cấu hình

Giá: 585.000đ
Xem chi tiết
Bộ Nguồn Tp-Link TL-POE150S PoE Injector

Bộ Nguồn Tp-Link TL-POE150S PoE Injector

. Tương thích IEE 802.3af . Tự động xác định nguồn điện cần thiêt . Hỗ trợ tốc độ Gigabit . Cắm và sử dụng, không yêu cầu cấu hình

Giá: 439.000đ
Xem chi tiết
Bộ chia nguồn Tp-Link TL-POE10R PoE Splitter

Bộ chia nguồn Tp-Link TL-POE10R PoE Splitter

. Theo chuẩn IEEE 802.3af . Có thể lựa chọn nguồn ra . Hỗ trợ tốc độ Gigabit . Cắm và chạy, không yêu cầu cấu hình

Giá: 320.000đ
Xem chi tiết

Đối tác và Khách hàng
  • Fortinet
  • Anantara
  • Cisco
  • Synology
  • HTSO
  • Peplink
  • Samsung
  • Juniper
  • UBIQUITI NETWORKS
  • Ruckus
  • UPS APC
  • Mikrotik
  • CarePlus Clinics
  • Chung khoan thanh cong
  • ISENTIA
  • PPJ
  • Roquette Singapore Pte Ltd
  • SGH Asia Ltd
  • Transcend People
Thông tin www.ketnoimang.vn

Chủ sở hữu Website http://ketnoimang.vn thuộc về:

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KẾT NỐI MẠNG

Số chứng nhận ĐKKD: 0314815571

Ngày cấp: 03/01/2018, nơi cấp: Sở KH & ĐT TPHCM

Người đại diện: Văn Nhật Tân

Địa chỉ: Số 18A Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Điện thoại: 84.028.35125568  | Fax: 84.028.35125968

Websitehttp://ketnoimang.vn | http://thietbifortinet.vn | http://thietbicisco.vnhttp://knmrack.vn

Email: sales@ketnoimang.vn

Bản đồ