Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
Mr. Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Ms. Vinh - 0978 69 68 18
vinh.huynh@ketnoimang.vn
Mr. Tâm - 0909 749 097
tam.bui@ketnoimang.vn
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Tâm - 0909 749 097
tam.bui@ketnoimang.vn
Mr.Tân - 09 014 014 86
tan.van@ketnoimang.vn
Facebook
Xem nhiều nhất

Lapp Kabel 1x2x18AWG 0033002

Lapp Kabel 1x2x18AWG 0033002

GIÁ: Liên hệ

Honeywell STND-22F00-001-4

Honeywell STND-22F00-001-4

GIÁ: Liên hệ

Transceivers

Cisco Transceiver Modules

Cisco Transceiver Modules

1M Direct Attach SFP+ Cable

1M Direct Attach SFP+ Cable

SFP+ connector on both sides Drives 10 Gigabit Ethernet (1m distance)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Fortinet FG-TRAN-SX

Fortinet FG-TRAN-SX

1GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
3M Direct Attach SFP+ Cable

3M Direct Attach SFP+ Cable

SFP+ connector on both sides Drives 10 Gigabit Ethernet (3m distance)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Fortinet FG-TRAN-LX

Fortinet FG-TRAN-LX

1GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
10GBase-SR SFP+ LC Transceiver

10GBase-SR SFP+ LC Transceiver

Multi-mode SFP+ LC Transceiver Hot-Pluggable with maximum flexibility Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Fortinet FG-TRAN-GC

Fortinet FG-TRAN-GC

1GE SFP RJ45 transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
10GBase-LR SFP+ LC Transceiver

10GBase-LR SFP+ LC Transceiver

Single-mode SFP+ LC Transceiver Hot-Pluggable with maximum flexibility Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Module MiniGBIC

Module MiniGBIC

Single-mode MiniGBIC module Applied to T3700G-28TQ, TL-SG5412F/TL-SG5428, TL-SL5428E,TL-SG3210/TL-SG3216/TL-SG3424/TL-SG3424P,TL-SL3428/TL-SL3452, TL-SG2210P/TL-SG2216/TL-SG2424/TL-SG2424P/TL-SG2452, TL-SL2210/TL-SL2218/TL-SL2428/TL-SL2452 and MC220L

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Module MiniGBIC

Module MiniGBIC

Module MiniGBIC đa chế độ Tương thích với các dòng T3700, T2700, T2600, T2500, T1700, T1600, T1500, 2/3/5 và MC220

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

WDM Bi-Directional SFP Module Supports WDM Bi-Directional technology, using a single strand of fiber, cost saving

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

WDM Bi-Directional SFP Module Supports WDM Bi-Directional technology, using a single strand of fiber, cost saving

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver Single Mode 40Km

Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver Single Mode 40Km

Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver Single Mode 40Km

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver Muilti mode 300 Met

Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver Muilti mode 300 Met

Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver Muilti mode 300 Met

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
J4858C - HPE X121 1G SFP LC SX Transceiver

J4858C - HPE X121 1G SFP LC SX Transceiver

HPE X121 1G SFP LC SX Transceiver

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
J4859C - HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver

J4859C - HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver

HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết

Giải Pháp
Xem tất cả »
Giải pháp McAfee Complete EndPoint Protetion-Business Suite
Giải pháp McAfee Complete EndPoint Protetion-Business Suite

Giải pháp McAfee Complete EndPoint Protetion-Business Suite đã vượt qua nhiều bài kiểm tra của các tổ chức độc lập như AV-Test hay NSSLAB với số điểm gần như tuyệt đối trong các bài kiểm tra về các thiết bị ...



 
Đối tác
  • Cisco
  • Fortinet
  • Juniper
  • UBIQUITI NETWORKS
  • Ruckus
  • UPS APC
  • Mikrotik
Thông tin www.ketnoimang.vn

Chủ sở hữu Website http://ketnoimang.vn thuộc về:

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kết Nối Mạng

Số chứng nhận ĐKKD: 0314815571

Ngày cấp:  03/01/2018, nơi cấp: Sở KH & ĐT TPHCM

Người đại diện: Văn Nhật Tân

Địa chỉ:  Số 18A Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Điện thoại: 84.028.35125568  | Fax: 84.028.35125968

Email: sales@ketnoimang.vn

Bản đồ